KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
  • Cảnh Giác: Các thể loại gạ gẫm lấy phí phần lớn đều lừa đảo, đặc biệt cẩn thận với những nick chủ động nhắn tin mời chào phí vào nhóm hoặc đòi vay mượn/chuyển khoản trước.
    - Đối tượng lừa đảo:
    Tài khoản ngân hàng:
    - Hồ Quốc Chánh
    - Le Quang Vung
    - Nguyễn Thị Thu Thảo
    - Tran Minh Luan
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Clip RAU 1 bác nông đã bóc trinh lần đầu bé hs 2k4 loli gần nhà 😌 tiện thể gl rau cỏ vs các tml

Lượt xem: 55032

chipheoaz66

Trứng nước
Tình hình sau dịch cũng như các thằng ml chúng m, tao và các bé cũng k ngoại lệ 4 tháng đ đụ nghe nhà nc thả ra là nứng cm. T nghĩ vì v nên t chăn các e thấy easy hơn lúc trước :D tml nào dư giả + muốn gl thì hộp zl t @ kylin.3941 bỏ dấu "." . Nhưng mà công nhận 1 trong những e rau t có chăn đc 1 bé 2k4 miền tây (gái miền tây thì cm khỏi bàn) loli gần nhà mặt xinh vcl 8đ, dáng m52-55 cho gu thằng nào loli với t thì 5đ, v1 7đ :P: và cm nó là e nó còn trinh đấy tiếc là t k quay đc khúc bóc tem vì e n sợ (ba đời nhà t đ biết ai chăn rau k mà tới đời t hên vl) ... :)) và rau lần đầu thì bọn m cũng ph có kỹ thuật chứ chưa gì đòi quật con ng ta n đạp vào mặt cho :)))
T sẽ demo nhẹ cho chúng m thị dâm sau dịch ( t xin phép k up face e nó lên nhé vì vấn đề tế nhị và lâu dài ) :)))) khúc sau t chỉ dám nhấp vừa vừa để cảm nhận cái khít mà lần đầu của e nó mang lại chứ nhấp mạnh chắc out con mẹ n luôn(tụi m có thể nghe thấy sự sung sướng của t qua tiếng thở :v )
Chúc các tml của Rphang 1 năm chăn rau sung sướng và thành công :D:D:D
Tình hình sau dịch cũng như các thằng ml chúng m, tao và các bé cũng k ngoại lệ 4 tháng đ đụ nghe nhà nc thả ra là nứng cm. T nghĩ vì v nên t chăn các e thấy easy hơn lúc trước :D tml nào dư giả + muốn gl thì hộp zl t @ kylin.3941 bỏ dấu "." . Nhưng mà công nhận 1 trong những e rau t có chăn đc 1 bé 2k4 miền tây (gái miền tây thì cm khỏi bàn) loli gần nhà mặt xinh vcl 8đ, dáng m52-55 cho gu thằng nào loli với t thì 5đ, v1 7đ :P: và cm nó là e nó còn trinh đấy tiếc là t k quay đc khúc bóc tem vì e n sợ (ba đời nhà t đ biết ai chăn rau k mà tới đời t hên vl) ... :)) và rau lần đầu thì bọn m cũng ph có kỹ thuật chứ chưa gì đòi quật con ng ta n đạp vào mặt cho :)))
T sẽ demo nhẹ cho chúng m thị dâm sau dịch ( t xin phép k up face e nó lên nhé vì vấn đề tế nhị và lâu dài ) :)))) khúc sau t chỉ dám nhấp vừa vừa để cảm nhận cái khít mà lần đầu của e nó mang lại chứ nhấp mạnh chắc out con mẹ n luôn(tụi m có thể nghe thấy sự sung sướng của t qua tiếng thở :v )
sướng ha tui cũng bóc tem bé 2k5 nè lồn bé là avt tui á :D

• Haha
Reactions: Xiao

Rusijan

Trứng nước
17/10/20
61
4
7
27
Q6
VND
0
Tín dụng
215
Mlem mlem

• Love

Ck007

Tập Tành Ăn Chơi
2/7/20
212
282
36
Sai Gon
VND
0
Tín dụng
1,547
Trước dịch tao có 1 em 91 xinh xắn làm y tá bên pttm
Tán 1 tháng đến lúc ăn dc thì em nó bảo còn nguyên,tao thấy em nó thật thà và muốn thật sự tìm mqh lâu dài nên tao thôi ko đụng vô chỉ hôn hít rồi về xong tao bơ luôn
Nếu em nó còn trẻ tao cũng húp rồi,em nó cứng tuổi nên tao giữ lại màn trinh cho em nó dễ lấy ck
Nói xạo làm chó
chúc mừng. Vậy đáng mặt quân tử

• Haha

King Prick

Tính Làm Checker
6/1/19
201
308
72
34
Hcm
VND
0
Tín dụng
813
Trước dịch tao có 1 em 91 xinh xắn làm y tá bên pttm
Tán 1 tháng đến lúc ăn dc thì em nó bảo còn nguyên,tao thấy em nó thật thà và muốn thật sự tìm mqh lâu dài nên tao thôi ko đụng vô chỉ hôn hít rồi về xong tao bơ luôn
Nếu em nó còn trẻ tao cũng húp rồi,em nó cứng tuổi nên tao giữ lại màn trinh cho em nó dễ lấy ck
Nói xạo làm chó
Cho mình xin thông tin e này nha

• Wow