KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Hỏi Ae cho kinh nghiệm chơi fwb đc hông

Lượt xem: 992

Tsang86689

Trứng nước
8/8/21
12
2
3
22
Bến tre
VND
0
Tín dụng
31
E mới quen 1 e fwb mà đó giờ chưa chịch lần nào nên còn sợ bị lây bệnh này kia ae có kinh nghiệm gì chia sẻ e với

tinhtrung123

Tập Tành Ăn Chơi
23/2/19
201
104
47
35
TPHCM
VND
0
Tín dụng
915
Kk ông a chắc kinh nghiệm lắm ông a có thể chỉ e vài chiêu để an toàn ko lây hiv ko a
Cu
E mới quen 1 e fwb mà đó giờ chưa chịch lần nào nên còn sợ bị lây bệnh này kia ae có kinh nghiệm gì chia sẻ e với
theo mình là ban cứ moi em đi ăn uống nay nó, xem thế nào. Con vu hiv thì cứ mang bcs, nhưng phải chú yếu coi chừng bị úp sọt. Vừa ôm ấp bỗng nguyen đam vào sao mày quan hệ với vợ tao. Tui ở sg có keo FWB là tui chấp nhận tốn xiu thuê cái chung cư có thẻ từ moi vào dc, mua thêm chai rượu vang đà lạt tầm 100k và ít trái cây, tưới lên người em, liếm toàn thân. Vua mang tiếng sang trong, tử tế với em, vua an toàn, kaka. Ở Ben tre nếu bác đi lên tim ks nào an toàn trước ma đi.

• Love
Reactions: Hungmai852

Tsang86689

Trứng nước
8/8/21
12
2
3
22
Bến tre
VND
0
Tín dụng
31
Cu

theo mình là ban cứ moi em đi ăn uống nay nó, xem thế nào. Con vu hiv thì cứ mang bcs, nhưng phải chú yếu coi chừng bị úp sọt. Vừa ôm ấp bỗng nguyen đam vào sao mày quan hệ với vợ tao. Tui ở sg có keo FWB là tui chấp nhận tốn xiu thuê cái chung cư có thẻ từ moi vào dc, mua thêm chai rượu vang đà lạt tầm 100k và ít trái cây, tưới lên người em, liếm toàn thân. Vua mang tiếng sang trong, tử tế với em, vua an toàn, kaka. Ở Ben tre nếu bác đi lên tim ks nào an toàn trước ma đi.
cảm ơn a mà a cho e hỏi bú loz bucu hôn môi này kia có lây hiv hông a e mới lớn nên cũng sợ ghê

Theoldman

Trứng nước
9/9/21
5
0
2
25
Tp HCM
VND
0
Tín dụng
26
Cu

Bác nói Vang Đà Lạt làm em nhợn tới óc nên rep cmt chơi. Uống vang Đà Lạt thôi mua bia uống đi, ko thì ib t chỉ cho mấy chỗ mua Vang ngon mà uống.:D:D:D

tinhtrung123

Tập Tành Ăn Chơi
23/2/19
201
104
47
35
TPHCM
VND
0
Tín dụng
915