KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
  • Lính Mới Chú Ý : Các thể loại gạ gẫm lấy phí phần lớn đều lừa đảo, đặc biệt cẩn thận với những nick chủ động nhắn tin mời chào phí vào nhóm.
    - Đối tượng lừa đảo:
    Tài khoản ngân hàng Hồ Quốc Chánh và Le Quang Vung
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP Cảnh Báo Bánh Doremon xem lại cách làm việc!!!

Lượt xem: 7425

Phamkhanhtb

Trứng nước
25/5/21
15
18
7
31
Tphcm
VND
0
Tín dụng
154
Hi ae!
Mùa dịch này thông được chốt là đã khó, hẹn gặp các em để xả lũ laii càng khó khả thi hơn…. Vậy mà t cân đc hết!!!! Có điều….
11h39 nt set kèo với em Ngọc Anh, t chọn gói 600k có massage thái. Mọi chiện rất oke nha. Cho đến khi:
1- nhận phòng: do có lẽ vắng khách nên ko dọn dẹp thường xuyên, có mùi hôi nên t nt ẻm xin nến thơm. Rồi cũng ok đoạn này.
2- lúc em lên: e phán t 1 câu “anh ơi, em đang lăn kim, đắp mặt nên ko làm cho a được, em nhờ chị Th* (ko tiện nói tên, nhưng chắc ai cũng biết) lên làm cho anh nha” đồng thời đưa cái mặt toàn là kem trộn màu rau má ra cho t coi. Cực chẳng đã, t đành đồng ý. Than ôi, lúc em Th* lên, cũng y chang, v là tức quá t kiu e ra đi, t thay đồ xuống tính tiền.
3- tính tiền: đoạn này là cám ơn nha. thật ra t cũng trình bày rõ cho ku em lễ tân biết, và nhờ đó mà nó cũng thông cảm cho t. Vì lúc mới xuống, ku e nói t thanh toán 150k, nhưng t cũng trình bày, v là em nó free cho t luôn. Vừa ko ăn uống đc gì vừa mất tiền thì ai chả tức.
Tóm lại, đề nghị bánh xem lại thái độ, cách làm việc của mấy em. Mùa dịch khó khăn, ae tới ủng hộ mà để xảy ra như v thì còn gì là uy tín nữa. Nếu ko làm thì ngay từ đầu đừng nhận khách. Thử hỏi bỏ 600k ra để nhìn bộ mặt toàn rau má ở trển, ae có tụt nứng ko. Nói ẻm thì ẻm còn phang lại là tụi em toàn làm khách quen nên họ chịu.
Rõ Tức 😞😞😞😞😞1CC0EA01-C83A-4D5C-9A00-86BF6C12AC2E.png

Gia Cát Gà

Checker Chính Thức
4/1/19
1,163
2,781
174
22
Sài gòn
VND
0
Tín dụng
8,197
Hi ae!
Mùa dịch này thông được chốt là đã khó, hẹn gặp các em để xả lũ laii càng khó khả thi hơn…. Vậy mà t cân đc hết!!!! Có điều….
11h39 nt set kèo với em Ngọc Anh, t chọn gói 600k có massage thái. Mọi chiện rất oke nha. Cho đến khi:
1- nhận phòng: do có lẽ vắng khách nên ko dọn dẹp thường xuyên, có mùi hôi nên t nt ẻm xin nến thơm. Rồi cũng ok đoạn này.
2- lúc em lên: e phán t 1 câu “anh ơi, em đang lăn kim, đắp mặt nên ko làm cho a được, em nhờ chị Th* (ko tiện nói tên, nhưng chắc ai cũng biết) lên làm cho anh nha” đồng thời đưa cái mặt toàn là kem trộn màu rau má ra cho t coi. Cực chẳng đã, t đành đồng ý. Than ôi, lúc em Th* lên, cũng y chang, v là tức quá t kiu e ra đi, t thay đồ xuống tính tiền.
3- tính tiền: đoạn này là cám ơn nha. thật ra t cũng trình bày rõ cho ku em lễ tân biết, và nhờ đó mà nó cũng thông cảm cho t. Vì lúc mới xuống, ku e nói t thanh toán 150k, nhưng t cũng trình bày, v là em nó free cho t luôn. Vừa ko ăn uống đc gì vừa mất tiền thì ai chả tức.
Tóm lại, đề nghị bánh xem lại thái độ, cách làm việc của mấy em. Mùa dịch khó khăn, ae tới ủng hộ mà để xảy ra như v thì còn gì là uy tín nữa. Nếu ko làm thì ngay từ đầu đừng nhận khách. Thử hỏi bỏ 600k ra để nhìn bộ mặt toàn rau má ở trển, ae có tụt nứng ko. Nói ẻm thì ẻm còn phang lại là tụi em toàn làm khách quen nên họ chịu.
Rõ Tức 😞😞😞😞😞Xem ảnh/clip 326543
Thì ẻm TL đúng mừ :))

ẻm làm khách quen, nên ko vấn đề gì,

thớt chỉ mất công đến và về thôi=))

Doremon

Checker Tập Sự
11/10/18
589
1,927
106
Singapore
VND
810,000
Tín dụng
96
Em nhận thông tin và đã có trao đổi, vấn đề này lẹ nên cũng không tốn nhiều thời gian:

Report khách phản hồi em đã xác nhận với cả 2: Có
Em xin lỗi anh vì trải nghiệm không đáng có, nhất là trong giai đoạn tiền đang tăng giá, thời gian lại ít đi quý giá như thế này
Về phía 2 bạn em sẽ có cảnh báo và có biện pháp xử lý

Sẵn đây em cũng nhờ mọi người đã, đang, sẽ theo dõi bài report này nếu trong tương lai gặp vấn đề tương tự như anh thớt với bất cứ một trong hai bạn, vui lòng phản hồi tiếp giúp em để em tiễn bạn đó. Đây không phải là lần đầu em nghe về vấn đề này, nhưng đây là lần đầu em được nhận phản hồi đầy đủ để em có căn cứ và trực tiếp từ khách

Đỗ Trọng Hùng

Bắt Đầu Check Gái
10/2/19
135
264
52
33
Tphcm
VND
0
Tín dụng
1,060
Căng nhỉ.. Thống chốt cực khổ đến gặp mà để tay trắng ra về. Đúng là đời.

• Like
Reactions: Quanggia4110