KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Cảnh Báo Massage Khánh Hòa Cạch mặt Massage Hoa Đào 2 đường Vân Đồn

Lượt xem: 849

Anhdicongtac

Trứng nước
26/10/21
24
0
4
31
Ninh hoag
VND
0
Tín dụng
66
Tối nằm phòng chán quá rủ thằng bạn đi Hoa Đà 2 thế mèo nào nó chở vô Hoa Đào 2 tại mình ko nhớ rõ địa chỉ. Vào mua vé super vip 800. Vô xông hơi chút thì có 2 em vào, kêu mình ra tắm, cũng tắm qua loa cho mình. Vào phần này mới bực nè: đấm bóp ko được cái gì hết, nắn chân nắn tay vài cái rồi gạ chịch, mình thấy làm qua loa là ko hài lòng rồi nên bảo thôi cứ làm bình thường đi . 2 đứa cứ ngồi càm ràm miết, ko chịu riết cũng nhắm mắt làm đại luôn vì tính mình thấy nói nhiều quá nghe mệt. HJ được đâu 2p là đeo bao vào chịch luôn, xong việc 2 đứa lau rồi ghi sổ tip đi 1 lèo. Đánh giá:
CSVC: 7đ, cũng sạch sẽ xông hơi cũng ok
Gái: xinh, 2 em mình đi u28 và u22 v1 ngon
Service: ko BJ, công nghiệp, vòi vĩnh từ locker tới mấy em đó.
tổng kết: vé 800 + tip 2300 = 3100 cho buổi tối .
P/s: Ae checker cẩn thận lúc ghi tụi nó ghi tip mình ký phải kiểm tra kỹ càng, tụi nó ma cô lắm, ghi thêm 1tr may mà mình phát hiện ko là đi thêm 1tr.

fawkereko

Trứng nước
30/5/21
14
1
5
32
khánh hòa
VND
0
Tín dụng
42
Trươc h toàn đi hoa đa. Có em ngọc tẽn nhưng dịch mất lien lạc. Tiền bối nào có gặp chưa thì cho e xin số

Loditdensi

Tập Tành Ăn Chơi
20/5/20
1,054
465
43
26
Khánh hoà
VND
0
Tín dụng
4,548
Tuỳ đứa có lần t đi hoa đà 3 đường mê linh gặp trúng con tới tháng ko cho sờ mó tay sục muốn đứt cc mà cứ bắt ra nhanh cuối cùng ko ra đc phí tiền tới tháng thì nghỉ mẹ đi còn ham đi làm

Anhdicongtac

Trứng nước
26/10/21
24
0
4
31
Ninh hoag
VND
0
Tín dụng
66
Tuỳ đứa có lần t đi hoa đà 3 đường mê linh gặp trúng con tới tháng ko cho sờ mó tay sục muốn đứt cc mà cứ bắt ra nhanh cuối cùng ko ra đc phí tiền tới tháng thì nghỉ mẹ đi còn ham đi làm
Tiện thể bác nào có nhóm kín zalo ở nha trang cho e vào chơi với