KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
  • Lính Mới Chú Ý : Các thể loại gạ gẫm lấy phí phần lớn đều lừa đảo, đặc biệt cẩn thận với những nick chủ động nhắn tin mời chào phí vào nhóm.
    - Đối tượng lừa đảo:
    Tài khoản ngân hàng Hồ Quốc Chánh và Le Quang Vung
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP PIC Tân Bình 500k Đã gặp Hạ Trâm, loli, mặt xinh lắm nhé

Lượt xem: 1799

Trump

Checker Tập Sự
16/1/19
147
826
121
Sài Gòn
VND
0
Tín dụng
2,792
hôm qua chưa có đi làm, dối con gấu ở nhà là đã đi làm, mặc đồ chỉnh tề, tranh thủ chạy ra, cafe với đám bạn, lâu lâu dối nhà, đi được 1 bữa phê pha, cảm giác như sống lại những năm tháng ngày còn trai trẻ, dối gia đình đi chơi, thấy cảm giác khá vui.
thấy em cũng mới, mặt xinh quá nên tao với thằng bạn đi chung luôn, nó gặp Lan Tây.
review sơ bộ, cao cỡ 1m60, chân thon, mình dây, vú vừa tay, mặt thì xinh lắm, môi chúm chím, có cái nốt ruồi ăn hàng tí tí, nhìn khá là cưng. lại chú nựng má cái coi, thơm 1 phát lên má, thơm phức cả mũi.
làm tình thuộc hàng biết làm, service ổn, nhưng chưa cao. bữa sau tao trốn đi nữa tao review luôn bé còn lại.

YangHung

Checker Chuyên Nghiệp
Donator
24/12/18
6,793
11,730
243
SaiGon
VND
300,000
Tín dụng
59,042
hôm qua chưa có đi làm, dối con gấu ở nhà là đã đi làm, mặc đồ chỉnh tề, tranh thủ chạy ra, cafe với đám bạn, lâu lâu dối nhà, đi được 1 bữa phê pha, cảm giác như sống lại những năm tháng ngày còn trai trẻ, dối gia đình đi chơi, thấy cảm giác khá vui.
thấy em cũng mới, mặt xinh quá nên tao với thằng bạn đi chung luôn, nó gặp Lan Tây.
review sơ bộ, cao cỡ 1m60, chân thon, mình dây, vú vừa tay, mặt thì xinh lắm, môi chúm chím, có cái nốt ruồi ăn hàng tí tí, nhìn khá là cưng. lại chú nựng má cái coi, thơm 1 phát lên má, thơm phức cả mũi.
làm tình thuộc hàng biết làm, service ổn, nhưng chưa cao. bữa sau tao trốn đi nữa tao review luôn bé còn lại.

Xem ảnh/clip 264989Xem ảnh/clip 264990
em cũng tính chìu nay lén qua nựng bé cái nè bác :)) ( có khi nào lại gặp người wen nữa ko đây :)) )
Giờ nhìn hình kích thích quá :))
Cảm ơn bác Trump nha :))

Thichmoclop

Checker Tập Sự
15/2/19
582
621
104
30
TpHcm
VND
0
Tín dụng
2,105

Xem ảnh/clip 264989Xem ảnh/clip 264990
Trump ơi mày để lại con vk đệ nhất phu nhân của mày cho tao dc ko ?

• Like
Reactions: YangHung

Trump

Checker Tập Sự
16/1/19
147
826
121
Sài Gòn
VND
0
Tín dụng
2,792
Trump ơi mày để lại con vk đệ nhất phu nhân của mày cho tao dc ko ?
con Đệ Nhất Phu Nhân thì m bay qua Mỹ, sau đó xông qua lớp vệ sĩ sẽ gặp được
còn vợ tao bên đây là 1 con gấu mẹ vĩ đại....vĩ đại, vô cùng to lớn :Amingat:

• Like

7t1nh

Tập Tành Ăn Chơi
9/4/19
35
8
40
26
Hcm
VND
0
Tín dụng
87
Kaka viết bài vui quá bác .tôi cũng định thứ 7 dối vợ đi em mi nơ đây 😁

• Like

Tú Đội

Checker Tập Sự
4/4/19
2,085
2,648
110
Sài Gòn
VND
0
Tín dụng
11,070
đm, ngon hơn hẳn con mẹ bụg nhăn nheo, vú xệ bên đám con O tao check giá 600K, nghĩ lại khá cay với cái đám làm RP bên đó
im....1 đám con chiên thờ đạo lờ sẽ vào chửi mày ko biết thưởng thức cái ngon của bên đó bây h. :pepelmao:
bên đó trung thàh với đạo lắm. 1 lòg thờ kín, đội lên đầu. sợ hơn sợ cha sợ mẹ nữa. :pepetusat:

• Like

RPCHECKER

Bé Đang Tập Nói
17/11/20
48
118
23
SG
VND
0
Tín dụng
443
im....1 đám con chiên thờ đạo lờ sẽ vào chửi mày ko biết thưởng thức cái ngon của bên đó bây h. :pepelmao:
bên đó trung thàh với đạo lắm. 1 lòg thờ kín, đội lên đầu. sợ hơn sợ cha sợ mẹ nữa. :pepetusat:
t cũg đéo hiểu sao tụi nó lại sợ v.
dân chơi thuộc đầu đội quần chân đạp cứt mà đúng nghĩa là mấy con chiên ngoan đạo như m nói :Amicuoi:
tíh ra cái lồn giảg đạo hay m nhỉ. 91-95 900K vẫn có "cái ngon riêg" , nguyện chết vì đạo :Amicuoi:
thôi nhạy cảm quá, ko bàn luận. inbox kèo ngon v đi m.

• Like

YangHung

Checker Chuyên Nghiệp
Donator
24/12/18
6,793
11,730
243
SaiGon
VND
300,000
Tín dụng
59,042
t cũg đéo hiểu sao tụi nó lại sợ v.
dân chơi thuộc đầu đội quần chân đạp cứt mà đúng nghĩa là mấy con chiên ngoan đạo như m nói :Amicuoi:
tíh ra cái lồn giảg đạo hay m nhỉ. 91-95 900K vẫn có "cái ngon riêg" , nguyện chết vì đạo :Amicuoi:
thôi nhạy cảm quá, ko bàn luận. inbox kèo ngon v đi m.
xin nhau cái zalo 2 bác đàm đạo cho thoải mái :)) !
Để bài bé làm nha :))