KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
  • Lính Mới Chú Ý : Các thể loại gạ gẫm lấy phí phần lớn đều lừa đảo, đặc biệt cẩn thận với những nick chủ động nhắn tin mời chào phí vào nhóm.
    - Đối tượng lừa đảo:
    Tài khoản ngân hàng Hồ Quốc Chánh và Le Quang Vung
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Sinh Lý Hỏi thăm

Lượt xem: 409

Intel

Trứng nước
24/3/21
77
16
7
24
Tphcm
VND
0
Tín dụng
317
Ae cho hỏi bi rối loạn cương dương
Dung thuốc tadalafil đuoc k ae
Co bi ảnh hưởng gì không, ae chỉ gensshu mà mua genshu nha thuốc không có

Quanggia4110

Checker Chính Thức
4/2/20
5,681
11,157
204
hcm
VND
0
Tín dụng
8,543
Thuốc này phải có người kích thích nhưng dùng an toàn vì nó còn chỉ định dùng thường xuyên để trị u xơ tiền liệt tuyến

Sleeper

Bé Đang Tập Nói
14/3/19
11
3
17
32
hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
36
Đ
Đúng như cái nick trứng nước. Cái toa đó rất rõ ràng của 1 bác trc đi bv bình dân khám và cho toa. Người ta chỉ cho rồi con đi hỏi linh tinh. Con người đa nghi hoặc… thì đừng lên mà post hỏi tàm xàm. Genshu mà ko có m hỏi nhà thuốc ao làng ah. Pharmacity đó ra đó mà mua. Còn muốn thì lên thẳng nhà thuốc bình dân. Toa ở bv nào lên bv đó mua gì mà ko có. Bệnh bản thân mình mà còn ko dám mạnh dạng thì làm gì được trong cuộc sống.

Intel

Trứng nước
24/3/21
77
16
7
24
Tphcm
VND
0
Tín dụng
317
Đ

Đúng như cái nick trứng nước. Cái toa đó rất rõ ràng của 1 bác trc đi bv bình dân khám và cho toa. Người ta chỉ cho rồi con đi hỏi linh tinh. Con người đa nghi hoặc… thì đừng lên mà post hỏi tàm xàm. Genshu mà ko có m hỏi nhà thuốc ao làng ah. Pharmacity đó ra đó mà mua. Còn muốn thì lên thẳng nhà thuốc bình dân. Toa ở bv nào lên bv đó mua gì mà ko có. Bệnh bản thân mình mà còn ko dám mạnh dạng thì làm gì được trong cuộc sống.

Xem ảnh/clip 326596
Tui o nông thôn, sáng giờ ra tiệm thuốc Tây kiem mua mà không co hàng