KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
  • Lính Mới Chú Ý : Các thể loại gạ gẫm lấy phí phần lớn đều lừa đảo, đặc biệt cẩn thận với những nick chủ động nhắn tin mời chào phí vào nhóm.
    - Đối tượng lừa đảo:
    Tài khoản ngân hàng Hồ Quốc Chánh và Le Quang Vung
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP HTGĐ Bình Tân 200k Lại một SIÊU PHẨM mới chuột bạch được đây anh em ơi.

Lượt xem: 5029

cuubii

Bắt Đầu Check Gái
4/3/20
129
100
51
Gò Vấp
VND
0
Tín dụng
504
Ngày hôm qua đi bên Chánh Thi xong, thấy bộ môn này cũng lạ, mà ko có tình cảm gì cả. Vào là action luôn, mà dịch giờ ko còn món nào khác ngoài hàng, cafe, htgd.
Thế là du hí khu Bình Trị Đông. Đi cũng đc 2 vòng khu này, địa thấy em tướng ok, xinh ah. Tấp vào, kêu gội đầu, mình ko đi liền đâu, rút kinh nghiệm hôm qua vào là action liền, chán chết.
Em gội đầu cho mình, và bắt đầu tám chuyện kkk, nhưng mà vẫn nghĩ mình chỉ gội đầu thôi nha anh em, nhìn mắc cười. Em ko có kỹ năng gội đầu :))) ko có sữa rửa mặt luôn :))) mà đc cái hiền, chịu nói chuyện, dáng cao, trắng, dễ thương 🤓 nhiêu đó thôi là chịu rồi.
Vào vấn đề chính nha anh em. Em sấy tóc cho mình xong, mình hỏi thư giãn, em cười thẹn thùng =))) * thì ra là ... ;)))*
Em dẫn vào phòng, ko cởi đồ liền nha các fen, bé ngồi lên giường dựa dựa mình, nói chuyện, túm tím cười, hiền lắm bà con.
Xong 1 hồi nc, 2 đứa bắt đầu cởi đồ, em vệ sinh cho mình, rồi 2 đứa ngồi mò mẫm nhau, em tựa vào mình hj nhẹ, mình thì cũng hj em lại :)))
rồi bắt đầu mình nằm xuống, em bj, click ti, đá bi các kiểu
Em nude 100% nha anh em. Đưa chân lên cho mình khám phá, rồi cũng 69, mình thấy bé thoải mái, muốn làm gì làm ak ( mà mấy fen nhẹ nhàng với ẻm nha ).
Và thế là out, ko biết có cia gì ko, mình thì phút cuối muốn tận hưởng hơn, nên tự hj :)))
#Vài dòng đánh giá em nó nha:
Body: vừa người nha em, cao, cười tươi, răng khểnh, mặt khá là hiền 8/10đ 👍👍
V1: cam, ti nhỏ, mềm 👍
V3: vừa người, mềm
V4: gọn gàng ko lông, ko mùi 👍👍👍
#Rổ giá nha anh em.
Gội đầu: 50k
Giác hơi: 200k
Tới Z: 700k
Cái này t hỏi bé thôi, bé cũng muốn tới Z, mà t hỏi bé “ em vừa ko “. Bé suy nghĩ chắc ko :)))))
Ai ghé qua cứ nói anh khoai to giới thiệu nhé :)) biết đâu đi vài lần t được bonus thì gì thì t rp thêm kkkk. Ẻm tên HÀ nha anh em.
Quán tên Phát Tài, số 128 Bình Trị Đông, Bình Tân nha anh em.
Có 2-3 em, 1 mb mặt cũng ok ak và em Hà. Em kia t ko biết.

Chỉnh sửa cuối:

cuubii

Bắt Đầu Check Gái
4/3/20
129
100
51
Gò Vấp
VND
0
Tín dụng
504
Tổng tiền t đi là 250k ( giác hơi + gội đầu )
T đưa em 300k, em hỏi t đưa dư, tour của em đi chỉ 200k thôi + 50k là 250k.
1 👍 cho thái độ của em

• Like
Reactions: soidihoang83

TonyNg

Checker Chính Thức
28/2/20
6,319
8,559
143
31
HM
VND
0
Tín dụng
33,975
Ngày hôm qua đi bên Chánh Thi xong, thấy bộ môn này cũng lạ, mà ko có tình cảm gì cả. Vào là action luôn, mà dịch giờ ko còn món nào khác ngoài hàng, cafe, htgd.
Thế là du hí khu Bình Trị Đông. Đi cũng đc 2 vòng khu này, địa thấy em tướng ok, xinh ah. Tấp vào, kêu gội đầu, mình ko đi liền đâu, rút kinh nghiệm hôm qua vào là action liền, chán chết.
Em gội đầu cho mình, và bắt đầu tám chuyện kkk, nhưng mà vẫn nghĩ mình chỉ gội đầu thôi nha anh em, nhìn mắc cười. Em ko có kỹ năng gội đầu :))) ko có sữa rửa mặt luôn :))) mà đc cái hiền, chịu nói chuyện, dáng cao, trắng, dễ thương 🤓 nhiêu đó thôi là chịu rồi.
Vào vấn đề chính nha anh em. Em sấy tóc cho mình xong, mình hỏi thư giãn, em cười thẹn thùng =))) * thì ra là ... ;)))*
Em dẫn vào phòng, ko cởi đồ liền nha các fen, bé ngồi lên giường dựa dựa mình, nói chuyện, túm tím cười, hiền lắm bà con.
Xong 1 hồi nc, 2 đứa bắt đầu cởi đồ, em vệ sinh cho mình, rồi 2 đứa ngồi mò mẫm nhau, em tựa vào mình hj nhẹ, mình thì cũng hj em lại :)))
Em nude 100% nha anh em. Đưa chân lên cho mình khám phá, rồi cũng 69, mình thấy bé thoải mái, muốn làm gì làm ak ( mà mấy fen nhẹ nhàng với ẻm nha ).
Và thế là out, ko biết có cia gì ko, mình thì phút cuối muốn tận hưởng hơn, nên tự hj :)))
#Rổ giá nha anh em.
Cái này t hỏi bé thôi, bé cũng muốn tới Z, mà t hỏi bé “ em vừa ko “. Bé suy nghĩ chắc ko :)))))
Ai ghé qua cứ nói anh khoai to giới thiệu nhé :)) biết đâu đi vài lần t được bonus thì gì thì t rp thêm kkkk. Ẻm tên HÀ nha anh em.
Like nha thớt

• Love
Reactions: cuubii

Nacnacdaica

Tập Tành Ăn Chơi
4/8/19
379
80
36
28
Hóc môn
VND
0
Tín dụng
926
#Rổ giá nha anh em.
Goi dau masa thi s ban

• Like
Reactions: cuubii

cuubii

Bắt Đầu Check Gái
4/3/20
129
100
51
Gò Vấp
VND
0
Tín dụng
504
Goi dau masa thi s ban
T chưa hiểu ý ông lắm.
T đi bên này gội đầu xong là action thôi.
Htgđ ko có massage đâu ông ( khoản này tệ lắm )
Mà đi htgđ hay hơn cafe 1 xíu là có khoản gội đầu, mình nói chuyện với em được, nên sẽ thoải mái hơn. Còn vào làm liền thì .... vậy đó ml :))

cuubii

Bắt Đầu Check Gái
4/3/20
129
100
51
Gò Vấp
VND
0
Tín dụng
504
Sao cái kiểu rp này t nghi quá.🤔🤔 Chỉ nghi thôi nha.
Ko sao ml, đi thấy bé này thú vị thì share anh em thôi. Service thì ko quá xuất sắc đâu.
Nếu service đỉnh thì thường là Mb
Các em teen thì công nghiệp ( như bên Chánh Thi t mới đi )
Bé này ở giữa, lại dễ thương, chym ko lông, 69 được.
200k quá rẻ ....nên t share anh em.
Mùa này massage đóng cửa nên ít thú chơi rồi t mới thử cái này.

cuubii

Bắt Đầu Check Gái
4/3/20
129
100
51
Gò Vấp
VND
0
Tín dụng
504
Ông này review thật mà bạn , review mấy topic massage rồi đó , nhớ em 27 của ổng ghê , đang dịch ko thăm đc
Bé cũng nói mấy ông qua, ông nào cũng dễ thương nên cũng nói biết ơn t các thứ.... hic. T cũng chỉ muốn các em có thêm thu nhập... tụi m thêm nơi để đi chơi... rồi share lại t 🤣
Nhờ thế mà em 27 khá thoải mái với t, ngồi kể chuyện wax lông, cho t xem nưa 👌👌 dễ thương, kkk