KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Khánh Hòa 500k Mẹ đơn thân cần giúp đỡ ở Nha Trang vùng xanh tổ dân phố ko có ca nhiễm covid

Lượt xem: 2658

Nuoicon1minh

Trứng nước
10/11/21
6
5
2
26
Khánh Hoà
VND
0
Tín dụng
27
2890B47E-D224-41A3-8D75-E8314CC1E2ED.jpegTrước đây e cũng từng đăng bài trong thời gian cỡ nửa tháng cũng gặp đc nhiều ng lịch sự giúp đỡ trả nợ sau đó tình hình nợ cũng ổn hơn nên e đã xoá bài rồi. Ko muốn quay lại đăng cái này vì e ko phải dân chuyên nên cũng ái ngại mà lại trải qua nửa năm dịch bệnh giãn cách tới nay đã hết khả năng chống trọi kinh tế, cv chính cũng bị ảnh hưởng mà còn phải lo cho con nhỏ trong khi cái Tết đã cận kề. E ở Nha Trang nhận gặp kín #500k/s 40-45p giao lưu tình cảm như người yêu , nhiệt tình biết điều, ko công nghiệp, ko tráo người, ko đi qua đêm. Chỉ gặp người vùng xanh vùng an toàn đã tiêm đủ 2 mũi vacxin. Ai có nhã ý gặp lịch sự nghiêm túc thì có thể ib trao đổi thêm còn 8 giỡn thì thôi ạ. Mong lần này sẽ gặp may mắn như lần trc nhận đc nhiều sự giúp đỡ!

Chỉnh sửa cuối:

Vincentdark86

Trứng nước
8/6/21
1
0
2
35
Nha trang
VND
0
Tín dụng
2
Sớm nay ko mưa set kèo với e này thấy khá ok. Mông to tròn doggy sướng. Khá nhiệt tình. Bj phê quá đeo bao quất lun xong bo e nó thêm 1 xị. Chắc nuôi con 1 mình nên tính khá cẩn thận chỉ gặp người nơi xanh đã hoàn thành vx. Sẽ gặp lại e

vanphu111

Trứng nước
12/4/21
17
1
7
23
Khánh Hòa
VND
0
Tín dụng
61
Sớm nay ko mưa set kèo với e này thấy khá ok. Mông to tròn doggy sướng. Khá nhiệt tình. Bj phê quá đeo bao quất lun xong bo e nó thêm 1 xị. Chắc nuôi con 1 mình nên tính khá cẩn thận chỉ gặp người nơi xanh đã hoàn thành vx. Sẽ gặp lại e
Đồng ý vs bác luôn, tui đây chết máy giữa đường =)) mà vẫn ko hối thúc, làm gần 1 tiếng luôn, bảo gì làm đó, xứng đáng vs số tiền bỏ ra, mấy bác vào ủng hộ ngta đi, ko phí tiền đâu :x

Duvanle1978

Trứng nước
22/3/21
5
5
5
43
Nha trang
VND
0
Tín dụng
47
Ẻm làm tình phê như người iu đã tái xuất rồi đó hã. Mấy tháng a alo thấy thuê bao tưởng e nghĩ hẳn rồi. Muốn set kèo mà chưa thấy trả lời kiểm tra zalo a nhé e. Trời mưa ôm nhau làm tình thì sướng nhất nhỉ;););)

• Like
Reactions: Nuoicon1minh

boyloichoi77

Trứng nước
16/11/21
1
1
2
34
Hoà Xuân
VND
0
Tín dụng
4
Em này tuần nay đã gặp 2 lần bữa đầu tuần & bữa nay để lại ấn tượng rất tuyệt về cách làm việc, cách giao tiếp. Hẹn cf ở highland để nói chuyện tư tình tâm sự làm quen cho khỏi bỡ ngỡ. Sau đó ghé khách sạn vô việc liền. Em làm nhẹ nhàng, nhiệt tình, thái độ vui vẻ, nói chuyện ngoan. Bj làm tình rất tốt. Làm xong nằm ôm và nghe em tâm sự về hoàn cảnh nuôi con 1 mình thấy thương và thán phục em. Set 1 shot 45 phút 5 xị xong việc ra về khoảng hơn 1 tiếng tui bo thêm em 2 xị. E nhận và cảm ơn đã giúp đỡ e khi khó khăn. Cách cảm ơn cũng thấy lịch sự và ấn tượng. Mong em được nhiều người giúp đỡ và sớm vượt qua mùa dịch khó khăn để ổn định cuộc sống. Trân trọng !

• Like

Nuoicon1minh

Trứng nước
10/11/21
6
5
2
26
Khánh Hoà
VND
0
Tín dụng
27
Em này tuần nay đã gặp 2 lần bữa đầu tuần & bữa nay để lại ấn tượng rất tuyệt về cách làm việc, cách giao tiếp. Hẹn cf ở highland để nói chuyện tư tình tâm sự làm quen cho khỏi bỡ ngỡ. Sau đó ghé khách sạn vô việc liền. Em làm nhẹ nhàng, nhiệt tình, thái độ vui vẻ, nói chuyện ngoan. Bj làm tình rất tốt. Làm xong nằm ôm và nghe em tâm sự về hoàn cảnh nuôi con 1 mình thấy thương và thán phục em. Set 1 shot 45 phút 5 xị xong việc ra về khoảng hơn 1 tiếng tui bo thêm em 2 xị. E nhận và cảm ơn đã giúp đỡ e khi khó khăn. Cách cảm ơn cũng thấy lịch sự và ấn tượng. Mong em được nhiều người giúp đỡ và sớm vượt qua mùa dịch khó khăn để ổn định cuộc sống. Trân trọng !
E cảm ơn a đã ủng hộ giúp đỡ nhiều ạ

comnetbiz

Trứng nước
26/4/21
5
1
5
110
nha trang city
VND
0
Tín dụng
12
Đúng như bác này nhận xét, đây là em gái mình có cơ hội là gặp em ấy, rất nhẹ nhàng tình cảm như người tình. Mà dạo này covid đói quá ít gặp được.
Em ấy vì đơn thân nuôi con nhỏ rất khó khăn nên anh em ủng hộ em ấy nhé!

• Like

Thanhphan

Bé Đang Tập Nói
28/8/20
9
1
22
Buôn Ma Thuột
VND
0
Tín dụng
155
Đã gặp em buổi chiều nay. Nói chuyện tâm sự ngoan tình cảm, vui vẻ, thoãi mái về thời gian. Làm tình thì BJ tuyệt vời . Có dịp sẽ gặp lại em.
Aem có gì ủng hộ em ấy trong giai đoạn khó khăn này.