KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
  • Cảnh Giác: Các thể loại gạ gẫm lấy phí phần lớn đều lừa đảo, đặc biệt cẩn thận với những nick chủ động nhắn tin mời chào phí vào nhóm hoặc đòi vay mượn/chuyển khoản trước.
    - Đối tượng lừa đảo:
    Tài khoản ngân hàng:
    - Hồ Quốc Chánh
    - Le Quang Vung
    - Nguyễn Thị Thu Thảo
    - Tran Minh Luan
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP Cafe/BJ/HJ Bình Dương Ngày mưa tại BD

Lượt xem: 1440

Conchimnon2308

Đang Bú Sữa Mẹ
21/2/21
45
24
9
26
hcm
VND
0
Tín dụng
173
Sau những chuỗi ngày covit treo tryn. Đang tính kiếm chỗ ms thì đọc được bài review HY, HTP thì t nổi cơn nứng xách xe ngay lên BD.
HY chạy xe vào đá chống miệng kêu to cho ly sữa đậu nành vip em ơi. 2 em chạy vào khều khều nhìn dưới 16t t kêu thôi a đợi chút. 5phut ngồi nghịch dt thì có 2 em vào hỏi t múc luôn 1 em. Vào phòng nó câu giờ vl luôn kết quả éo ra dc t lại book thêm em nữa, em cũng câu giờ luôn mẹ sư sập hố rồi sau khi cò cưa em vuốt trụ đau vl t cắn răng cho ra đại đỡ tốn tiền thêm .sau khi cong xuôi ra bàn ngồi thì 1 chạy vào thu tiền vòi vĩnh cho e 50k em kia cũng chạy vào xin 50k móa k lẽ k cho, tml nào chơi mà lì xì làm giờ t dính phải dm cay. T éo quay lại đây lần nào nữa đâu huhu ấm ức vl rồi.
Tiếp tục chạy vào HTP theo lời con chim nay đi xả, tới quán có ẻm vào ngồi chung thủ thỉ ms không anh t kêu đợi a chút, ngồi tia xem có em hàng nào ngon không, ẻm chắc biết ý giới thiệu em Như Ý ok quất, zô ngồi xíu rồi hành sự thôi nhắm mắt đưa chim cho ẻm.Em này ok không hối nhẹ nhàng nói chuyện như rót mật hơn hẳn ở HY.
2 slot chấm dứt ngày hôm nay total HY 450k HtP 200k vì ẻm lịch sự ngoan hiền
T review vì đi trực tiếp và cảm nhận tùy ae chọn chỗ mà đưa chim không lại mang cục tức về nhà.

Manlayer

Checker Tập Sự
29/7/19
428
330
97
Bình Dương
VND
0
Tín dụng
1,693
Mấy quán này chỉ đc cái non tơ thui, mấy e làm lâu ranh mãnh hết rồi.

Bacsi1102

Tập Tành Ăn Chơi
22/9/19
158
151
47
29
Tp hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
731
Đậu má mấy tháng trước dịch tao đi thăm lại htp dàn đào xuống cấp, may em làm như má tao vậy ra lệnh này nọ , tao gét bắn thẳng vào miếng nó lun,đeo dễ thuong như mấy em lúc htp mới nổi
Đã vậy còn con mẹ chủ xin them 50k bo cho em nó mà sv như con cặc tao nói thẳng làm đéo vui nên éo bo gì hết thối tiền đủ cho tao (lần nào tao đi cũng đưa lun 200 )

hero189

Tập Tành Ăn Chơi
18/9/19
443
209
47
34
Binh duong
VND
0
Tín dụng
1,636
Sau những chuỗi ngày covit treo tryn. Đang tính kiếm chỗ ms thì đọc được bài review HY, HTP thì t nổi cơn nứng xách xe ngay lên BD.
HY chạy xe vào đá chống miệng kêu to cho ly sữa đậu nành vip em ơi. 2 em chạy vào khều khều nhìn dưới 16t t kêu thôi a đợi chút. 5phut ngồi nghịch dt thì có 2 em vào hỏi t múc luôn 1 em. Vào phòng nó câu giờ vl luôn kết quả éo ra dc t lại book thêm em nữa, em cũng câu giờ luôn mẹ sư sập hố rồi sau khi cò cưa em vuốt trụ đau vl t cắn răng cho ra đại đỡ tốn tiền thêm .sau khi cong xuôi ra bàn ngồi thì 1 chạy vào thu tiền vòi vĩnh cho e 50k em kia cũng chạy vào xin 50k móa k lẽ k cho, tml nào chơi mà lì xì làm giờ t dính phải dm cay. T éo quay lại đây lần nào nữa đâu huhu ấm ức vl rồi.
Tiếp tục chạy vào HTP theo lời con chim nay đi xả, tới quán có ẻm vào ngồi chung thủ thỉ ms không anh t kêu đợi a chút, ngồi tia xem có em hàng nào ngon không, ẻm chắc biết ý giới thiệu em Như Ý ok quất, zô ngồi xíu rồi hành sự thôi nhắm mắt đưa chim cho ẻm.Em này ok không hối nhẹ nhàng nói chuyện như rót mật hơn hẳn ở HY.
2 slot chấm dứt ngày hôm nay total HY 450k HtP 200k vì ẻm lịch sự ngoan hiền
T review vì đi trực tiếp và cảm nhận tùy ae chọn chỗ mà đưa chim không lại mang cục tức về nhà.
cho hỏi mấy câu nha tml
1. Mấy bé bên HY 16 thật k, nhìn mặt mũi ntn (hỏi mặt vì mới 16 thì vú lép là 90% rồi).
2. Bé Như Ý bên HTP khoảng mấy tuổi, mặt mũi, hàng họ ntn
3. Có e nào loli non tơ bên HTP k, t gu loli ấu dâm nhẹ:D

Conchimnon2308

Đang Bú Sữa Mẹ
21/2/21
45
24
9
26
hcm
VND
0
Tín dụng
173
cho hỏi mấy câu nha tml
1. Mấy bé bên HY 16 thật k, nhìn mặt mũi ntn (hỏi mặt vì mới 16 thì vú lép là 90% rồi).
2. Bé Như Ý bên HTP khoảng mấy tuổi, mặt mũi, hàng họ ntn
3. Có e nào loli non tơ bên HTP k, t gu loli ấu dâm nhẹ:D
bên HY nhìn khờ khờ không à mà còn hù xì bánh xe t nữa đậu xanh chán hẳn chẳng qua lạ chỗ lên đây chơi thì thôi nhắm mắt đưa cu thôi
bên HTP thì nhìn rắn hơn đó