KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Sài Gòn Cafe/BJ/HJ Ngọc Trân NTt- 1 vòng NTT - Quách diêu

Lượt xem: 1638

odingod

Đang Tuổi Sửu Nhi
12/1/19
101
29
26
32
tp ho chi minh
VND
0
Tín dụng
382
Thấy tụi bây xôm quá tao cũng đi mà sao 1 lần đi tới đóng cửa, hôm nay tới vẫn đóng cửa vậy ta, xong chạy lên xíu nhìn bên đối diện caphe Muội cũng đóng cửa luôn.

Chay lên xíu 999 với 9999 đông xe vãi, nên ko vào.

Chạy lên tới Quách Diêu quẹo qua đi tầm hơn 1km bên phải có Hương Mê 2 em chân dài ngồi ngon lành nhắm mắt đưa cu, e mặt váy đỏ ko hỏi tên.

Mà tức cái vẫn chưa vào Ngọc Trân đc, tao đi lần trước với hôm nay tầm 11h-12h nha tụi bây.

• Like
Reactions: Quanggia4110

odingod

Đang Tuổi Sửu Nhi
12/1/19
101
29
26
32
tp ho chi minh
VND
0
Tín dụng
382
Sao ko rp về em váy đỏ của Hương mê luôn thớt
tại tao ko thích nên ko rp, gu tao loli hoặc vú to, tao không quan trọng skill, nếu tụi bay chú trọng skill thì chắc là thích. em nó dáng cao mặt ok, da ok, thằng nào qua check đi còn kip, sáng nay tao chỉ có con váy đỏ với con áo thun đen thôi.

Chỉnh sửa cuối:

kayn2k

Bé Đang Tập Nói
25/6/21
63
37
20
27
tphcm
VND
0
Tín dụng
246
9999 đông kinh hôm qua đi 12h giờ vẫn 3 4 xe =))
Ngọc Trân thì đi 2 lần , lần đầu phê lần hai chán vkl .

Xong mệt quá quẹo vô 289 NTT , có em trắng múp đm bú phê vkl .

Thichtevez

Tính Làm Checker
1/3/19
789
758
65
34
Tphcm
VND
0
Tín dụng
3,507
Quán cf Muội tml náo đi rồi cho t xin tý info, trước chạy qua mà bân ko ghé, tuần rồi tính ghé mà đóng cửa

Sư phụ ăn chơi

Bé Đang Tập Nói
25/1/20
100
36
18
28
Tphcm
VND
0
Tín dụng
320
tại tao ko thích nên ko rp, gu tao loli hoặc vú to, tao không quan trọng skill, nếu tụi bay chú trọng skill thì chắc là thích. em nó dáng cao mặt ok, da ok, thằng nào qua check đi còn kip, sáng nay tao chỉ có con váy đỏ với con áo thun đen thôi.
Bú liếm ok không bác

Mê mê

Bé Đang Tập Nói
3/7/20
186
43
18
36
Củ chi
VND
0
Tín dụng
489
Thấy tụi bây xôm quá tao cũng đi mà sao 1 lần đi tới đóng cửa, hôm nay tới vẫn đóng cửa vậy ta, xong chạy lên xíu nhìn bên đối diện caphe Muội cũng đóng cửa luôn.

Chay lên xíu 999 với 9999 đông xe vãi, nên ko vào.

Chạy lên tới Quách Diêu quẹo qua đi tầm hơn 1km bên phải có Hương Mê 2 em chân dài ngồi ngon lành nhắm mắt đưa cu, e mặt váy đỏ ko hỏi tên.

Mà tức cái vẫn chưa vào Ngọc Trân đc, tao đi lần trước với hôm nay tầm 11h-12h nha tụi bây.
Thế sao bác chạy chúc nữa vưa qua ngã tư quách điêu pham văn sang bên phải có mấy quán mấy em cũng xinh không đó mà minh kg nhớ tên

odingod

Đang Tuổi Sửu Nhi
12/1/19
101
29
26
32
tp ho chi minh
VND
0
Tín dụng
382
Thế sao bác chạy chúc nữa vưa qua ngã tư quách điêu pham văn sang bên phải có mấy quán mấy em cũng xinh không đó mà minh kg nhớ tên
khu đó tàu nhanh bác ơi, tui tét hết rồi, ko thích tàu nhanh, còn máy quán caphe mb thì chán lắm, quẹo vô pvsang thì cũng chẳng như xưa, tan nát

• Like
Reactions: Mê mê