KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
  • Lính Mới Chú Ý : Các thể loại gạ gẫm lấy phí phần lớn đều lừa đảo, đặc biệt cẩn thận với những nick chủ động nhắn tin mời chào phí vào nhóm.
    - Đối tượng lừa đảo:
    Tài khoản ngân hàng Hồ Quốc Chánh và Le Quang Vung
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP Thủ Đức 300k RP em Thùy Dung Ks Amura

Lượt xem: 1395

Độccôcầubại

Trứng nước
8/6/21
9
9
4
24
Thủ Đức
VND
0
Tín dụng
57
Rv 1 tí cho ông nào có ý định check e này. Thùy Dung ks amura 300k trên gai.to. E nó đến và đi như 1 cơn gió, chỉ đợt ae vừa ra là e nó đi ngay. Nói toạc ra là công nghiệp vl vừa vào đã tụt quần ra giục làm nhanh để đi khách #. Ngoại hình thì mập hơn nhiều so với ảnh, đc mỗi da trắng. Nói chung khuyên bác nào thích kiểu tình cảm thì k nên đi e này kẻo tụt mood, e này chỉ dành cho các bác chống vã tìm lỗ để xả đại thôi.

Chỉnh sửa cuối:

Độccôcầubại

Trứng nước
8/6/21
9
9
4
24
Thủ Đức
VND
0
Tín dụng
57
t cũng ở TĐ đây bác, ráng nhin thôi, lâu lâu đi xa một lần chơi cho sướng, đi mấy con ở đó thêm bực mình chứ có được gì đâu :Amixucxich:
Lúc vào ks đó thấy có 1 e nhìn ngon vl bác ạ , mà lúc đấy gấp nên k lại hỏi được, tưởng đâu e Dung này cũng đc v ai dè cn

• Like
Reactions: MATCHA TEA

Thichmoclop

Checker Tập Sự
15/2/19
653
748
104
30
TpHcm
VND
0
Tín dụng
2,794
Rv 1 tí cho ông nào có ý định check e này. Thùy Dung ks amura 300k trên gai.to. E nó đến và đi như 1 cơn gió, chỉ đợt ae vừa ra là e nó đi ngay. Nói toạc ra là công nghiệp vl vừa vào đã tụt quần ra giục làm nhanh để đi khách #. Ngoại hình thì mập hơn nhiều so với ảnh, đc mỗi da trắng. Nói chung khuyên bác nào thích kiểu tình cảm thì k nên đi e này kẻo tụt mood, e này chỉ dành cho các bác chống vã tìm lỗ để xả đại thôi.
Thêm 100k nưa đi Ngọc Hân thì ngon rồi. Tao có bài về em nó đó. Ở TĐ và q9 chỉ có khoảng 3-4 em là ok thôi. Còn lại bao hầm

• Like
Reactions: Onggia2020

ocxaosu

Checker Chính Thức
25/4/20
3,237
5,907
150
44
Tphcm
VND
0
Tín dụng
1,509
Bỏ thêm 100k nữa qua tân bình @Hân Baby nó thổi kèn mày nghe bài "Quên cả lối về "