KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
  • Lính Mới Chú Ý : Các thể loại gạ gẫm lấy phí phần lớn đều lừa đảo, đặc biệt cẩn thận với những nick chủ động nhắn tin mời chào phí vào nhóm.
    - Đối tượng lừa đảo:
    Tài khoản ngân hàng Hồ Quốc Chánh và Le Quang Vung
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

HÀNG Tân Phú 200k [Y.H] Ngọc Trinh ❤️ Mặt xinh dáng cao, làm tình đam mê

Lượt xem: 81557

YangHung

Checker Chuyên Nghiệp
Donator
24/12/18
6,876
12,267
222
SaiGon
VND
400,000
Tín dụng
20,141
Nghệ Danh
Trinh Baby
Xuất xứ
Miền Tây
Năm sinh
1988
Khu vực
Tân Phú
Hoạt động
9h đến 2h sáng
Giá
200K
Service
HJ (Quay tay), BJ (Thổi kèn), Bóp vú, Hôn vú, Vét máng, Cosplay (có phí), Dọn WC (liếm lỗ nhị), Some, Qua đêm
Phụ phí/Chú thích
Có cosplay Sexy, Áo Dài, Nhân viên công sở, v..v..phụ phí tùy bộ nha! Some, qua đêm thương lượng với em ấy ! Dọn WC phụ thu 50K nha mọi người :)
Từ chối
các bác bạo dâm, độn bi, say xỉn hoặc đòi hỏi quá đáng, các chất kích thích cũng như mất vệ sinh, không quay lén và chụp lén khi chưa có sự đồng ý ạ! Không hổ trợ các anh bị lock, phát hiện acc clone vẫn không hổ trợ!
Số điện thoại
0938771164

Khu vực ngày càng phát triển, kéo theo nhìu sự tinh tế, mong một ngày khu vực này sẽ có thật nhìu sự lựa chọn cho anh em nhìu hơn nữa, sẽ cố gắng hết sức dù cu có liệt :)) !
Vào vấn đề luôn đây là một nàng tuổi mãn teen, tạm gọi là máy bay rồi! Nhưng thân hình đầy đặn và xăng nhớt còn đủ để cất cánh cùng các phi công, cùng đưa nhau lên tậng các trùng mây! Nên nay em xin đưa nàng đến với ngôi nhà của chúng ta, là bước đầu khởi sắc anh em thêm sự lựa chọn! Bước vào phòng thì cảm nhận đầu tiên là thân hình còn đẩy đà, cặp vú còn đung đưa lắm, em làm nhiệt huyết, đường lưỡi điêu luyện nhẹ nhàng, chị đã đến cái tuổi chín mùi của sự làm tình, nên kẻ yếu đuối như mình phải gồng mình gánh chịu, em nhẹ nhàng leo lên người, nhét cả cây vào...cái này mới bất ngờ nà! Con chim em co thắt, co bóp giật giật liên hồi, như đang nút nút con ciu bé nhỏ vậy! Phê trong đê mê, out trong sung sướng chỉ một tư thế! Tuyệt vời trong phân khúc này!

ĐÁNH GIÁ CÁ NHÂN :
FACE:
đẹp sắc sảo, cười duyên lắm, trò chuyện cởi mở nên thấy em đẹp hơn bội phần

VÚ: tự nhiên, vừa tay, núm ti nhỏ, bú mút đã lắm

EO: eo ót đầy đủ, cầm nắm vịn quá ngon

ĐÍT: tròn trịa căng mọng, doggy dập tốt, nảy theo nhịp nắc,dập vẫn đàn hồi tạo âm thanh trong trẻo

BÝM: bót lắm nhé, bím còn tốt, mép khép, nước nôi lênh láng

SERVICE : HJ, BJ miệt mài luôn, rất dâm, nước nôi là chảy như sông đà, tha hồ mà húp, ẻm nói chuyện hài hước, dễ thương là cái chổ đó, BJ miệt mài, ăn kem ngon lành, đá trứng cút, lau cột đầy đủ! Đến với em và nâng niu như người yêu nhé! Em cực dâm nha các bác!

Trinh Baby

Chỉnh sửa cuối:

Badboy99

Bắt Đầu Check Gái
24/5/19
718
442
57
33
Tp hcm
VND
0
Tín dụng
2,585

Khu vực ngày càng phát triển, kéo theo nhìu sự tinh tế, mong một ngày khu vực này sẽ có thật nhìu sự lựa chọn cho anh em nhìu hơn nữa, sẽ cố gắng hết sức dù cu có liệt :)) !
Vào vấn đề luôn đây là một nàng tuổi mãn teen, tạm gọi là máy bay rồi! Nhưng thân hình đầy đặn và xăng nhớt còn đủ để cất cánh cùng các phi công, cùng đưa nhau lên tậng các trùng mây! Nên nay em xin đưa nàng đến với ngôi nhà của chúng ta, là bước đầu khởi sắc anh em thêm sự lựa chọn! Bước vào phòng thì cảm nhận đầu tiên là thân hình còn đẩy đà, cặp vú còn đung đưa lắm, em làm nhiệt huyết, đường lưỡi điêu luyện nhẹ nhàng, chị đã đến cái tuổi chín mùi của sự làm tình, nên kẻ yếu đuối như mình phải gồng mình gánh chịu, em nhẹ nhàng leo lên người, nhét cả cây vào...cái này mới bất ngờ nà! Con chim em co thắt, co bóp giật giật liên hồi, như đang nút nút con ciu bé nhỏ vậy! Phê trong đê mê, out trong sung sướng chỉ một tư thế! Tuyệt vời trong phân khúc này!

ĐÁNH GIÁ CÁ NHÂN :
FACE: đẹp sắc sảo, cười duyên lắm, trò chuyện cởi mở nên thấy em đẹp hơn bội phần

ĐÍT: tròn trịa căng mọng, doggy dập tốt, nảy theo nhịp nắc,dập vẫn đàn hồi tạo âm thanh trong trẻo

SERVICE : HJ, BJ miệt mài luôn, rất dâm, nước nôi là chảy như sông đà, tha hồ mà húp, ẻm nói chuyện hài hước, dễ thương là cái chổ đó, BJ miệt mài, ăn kem ngon lành, đá trứng cút, lau cột đầy đủ! Đến với em và nâng niu như người yêu nhé! Em cực dâm nha các bác!

Chống chỉ định các bác bạo dâm, độn bi, say xỉn hoặc đòi hỏi quá đáng, các chất kích thích cũng như mất vệ sinh, không quay lén và chụp lén khi chưa có sự đồng ý ạ! Xin cảm ơn! Đã đến với em, hãy coi em như người yêu mình và nâng niu nhẹ nhàng thôi !

Ngon se ug ho e

• Like
Reactions: YangHung

N0 Rep0rt

Checker Tập Sự
12/2/19
1,040
754
87
Sài gòn
VND
0
Tín dụng
2,533

ĐÁNH GIÁ CÁ NHÂN :
FACE: đẹp sắc sảo, cười duyên lắm, trò chuyện cởi mở nên thấy em đẹp hơn bội phần

Chống chỉ định các bác bạo dâm, độn bi, say xỉn hoặc đòi hỏi quá đáng, các chất kích thích cũng như mất vệ sinh, không quay lén và chụp lén khi chưa có sự đồng ý ạ! Xin cảm ơn! Đã đến với em, hãy coi em như người yêu mình và nâng niu nhẹ nhàng thôi !

:pepelmfao:
dm đặc cái tên vl thế thớt ...
baby đồ ...,
tướng này lực vãi đái:Amilove:

• Like
Reactions: YangHungTutu

trungpp

Tập Tành Ăn Chơi
22/3/19
238
158
37
36
hcm
VND
0
Tín dụng
698
Sđt làm chi :ngoihut: zalo rãnh online Hoài sao :hutthuoc:
nói chuyện là thấy ngu rồi. Đã làm nghề dịch vụ, phải làm sao cho khách hàng liên lạc mình dễ nhất có thể. Nếu họ ko liên lạc được mình họ sẽ liên lạc chổ khác. SĐT của tao là để làm ăn, đéo phải để gọi hàng ok ?

• Like
Reactions: YangHung