KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
  • Lính Mới Chú Ý : Các thể loại gạ gẫm lấy phí phần lớn đều lừa đảo, đặc biệt cẩn thận với những nick chủ động nhắn tin mời chào phí vào nhóm.
    - Đối tượng lừa đảo:
    Tài khoản ngân hàng Hồ Quốc Chánh và Le Quang Vung
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

HÀNG Phú Nhuận 350k [Y.H] Thảo My ❤️ Xinh Xắn Trắng Trẻo Mềm Mại Như Mây, Bú Liếm Phê Pha

Lượt xem: 11073

YangHung

Checker Chuyên Nghiệp
Donator
24/12/18
6,793
11,730
243
SaiGon
VND
300,000
Tín dụng
59,042
Nghệ Danh
Thảo My
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
2000
Khu vực
Phú Nhuận
Hoạt động
Full time
Giá
350K
Service
HJ (Quay tay), BJ (Thổi kèn), Bóp vú, Hôn vú, Hôn môi, Vét máng, Some, Qua đêm
Phụ phí/Chú thích
Hôn môi thì răng miệng sạch sẽ nha các bác. Some chị em cực kỳ sung sướng chỉ 800K. Qua đêm thương lượng với em ấy nha!
Từ chối
các bác bạo dâm, độn bi, say xỉn hoặc đòi hỏi quá đáng, các chất kích thích cũng như mất vệ sinh, không quay lén và chụp lén khi chưa có sự đồng ý ạ! Không hổ trợ các anh bị lock, phát hiện acc clone vẫn không hổ trợ!
Số điện thoại
0867456192

Một cô bé tuổi đôi mươi, cái tuổi vừa qua dậy thì với vóc dáng đã phát triển đầy đủ đến sự chín mùi, cùng cặp vú to tròn, săn chắc, từ từ mọi người sẽ khám phá ra nha! Cô gái với sự ngây ngô, diễn đàn là bến phà đầu tiên bé cặp bến, về sau thì chắc sẽ nhiều bến đổ hơn! Em thì cũng mới bước vào nghề, chập chững lắm, còn non tơ lắm nha! Nên các anh chỉ dẫn thêm, nhẹ nhàng với em ấy nhé!
Em ấy thì gương mặt với tui là xinh xắn, trò chuyện giọng miền nam càng thêm ngọt, bé mới làm, nên service cần được hướng dẫn thêm, được cái cũng ngoan, hiền, nên cũng hướng dẫn đôi chút! Từ những cái hun vụng về, cái liếm còn hơi rung, nhưng bản năng của cô bé vừa lớn, vẫn biết lấy tay chạm vào chim, cầm vuốt nhẹ nhẹ, xong...bỏ vào họng cái ụt, mút thì tui vẫn cảm nhận non nớt lắm nha! Chứ chưa chuyên nghiệp, mà bù lại bé cũng tình cảm, bú mút cũng đam mê vì sức trẻ, sức của tuổi mới lớn...vuốt chim một cái, là nước rỉ ra ngay, lúc liếm thì ẻm nhắm mắt, tậng hưởng cái lưỡi của gã trai khám phá cơ thể! Bầu ngực to tròn tự nhiên, bàn tay tao xoa nhẹ nhẹ, cái núm vừa đưa miệng vào nó đã cương lên theo bản năng, đỡ em lên cưỡi ngựa, em thở ngày một to hơn, cùng những cú nắc mãnh liệt hơn! Đến với em còn nhiều điều thú vị hơn nữa, đến khám phá bé nhé!
ĐÁNH GIÁ THEO CÁ NHÂN :

FACE :
xinh xắn, đáng yêu, có nét ngây thơ

: to tròn, săn chắc, bú đã, núm xinh xắn, mềm mại

EO : thân hình vừa người, eo hợp với dáng, thích hợp mọi tư thế

ĐÍT : căng tròn, doggy phê pha, đít cong mông hẩy

BÍM : non tơ, nên vuốt 1 phát bằng lưỡi là có nước húp ngay, chịch đã

SERVICE : nhẹ nhàng, tình cảm, nhưng còn non, nên service chưa bằng chị bằng em nhiều, đang giai đoạn học hỏi thêm kinh nghiệm, biết cầm cu, mút cu nhưng chưa chuyên nghiệp, còn chút vụng về, nhưng đáng yêu! Đến với em nâng niu như người yêu nhé mọi người!

Bé MÂY

Chỉnh sửa cuối: